lenasamson Top manyota 1w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Mwambie rafiki yako, amwambie rafiki yake kuwa Kimenuka..... 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Habar ndo hii 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Mungu wangu huwa halembi ktk kujbu maombi yangu 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Usijitie mapana ya kabati wakati unamiguu ya stuli......hu hu hu hu hu nicheke mie my namba one,,,,,,,,,,, kamwe hutonifikia 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Ha ha ha haaaaaaaaa kaz ww unaesubir watu wakosana ndo uitwe baby,,,,,,,, jaman elewa kuwa katkat yetu mungu yu nasi.. 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Cku zote ng'ombe hutingisha mkia na sio mkia kutingisha ng'ombe...... so jipange 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Back to mjengon jaman kimya changu ndo majibu yake ndo haya............ 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Najua ww spare taili sasa subir mpaka gar liharibike tena kwa sasa injini mpya mpaka gar isafir masafa marefu sana ndo iende gerage ok?????????????????????????? 2w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Mungu huwa anajibu jaman,, kwenye matatzo tumshilikishe Mungu 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Huwez kubadili ijumaa kuwa jmos, lazma uchome mahnd 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Jipange kunipoteza ww mbovu mana nyota yangu ipo juu zaid ya mawingu 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Maisha marefu kwenu,,,,,,,,,,,,,, true lov never end..... hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu hu huuuu jiachien jaman 3w
  •   kingmsafa50 Hapa me napga chabo kwa leo2 3w
  •   lenasamson Ha ha ha ha haaaaaaa king mm huwaga sibishan na ma house girl nabishana na boys kama wewe kasanya pesa ww tutembee 3w
  •   mariamusalehe818 hatareeeeeeeee 3w
  •   lenasamson Ndo wasubir tena tukosane wale eeeeeeeeeeeeeeeee wa akiba 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Kabla cjakupenda najipenda mm kwanza 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Tangu nazaliwa ni bata na maisha ni bata,,,,,,,, 3w
  •   kingmsafa50 Aaaaaaaa madam sasa unadhan hapa town utafanya nn zaid ya kujiachia kivyako 3w
  •   lenasamson Umeona eeeeee sir king msafa 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Nipo busy mpaka raha,,,,,,,,, 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson Sina mawazo kuchana lazima mana ninajua nimegeshwa mfedhafedha na sio mnukanuka,,,,, jipange kunipoteza nipo ulingoni natamba kwa mapana na marefu 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson My best wa mm huyu anajielewa kwa mambo yote kubwa haswa ni lakujiamin mana ananyota yakupendwa na sio kujipendekeza......... hu hu hu hu lazima mkae mnao jipendekeza 3w

» LOG IN to write comment.

lenasamson No one like me 4w

» LOG IN to write comment.

1mon lenasamson
Normal lena
lenasamson Nadeka kwa bro jaman 1mon

» LOG IN to write comment.