Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee #Repost @endometriosisafrica
・・・
Endometriosis affects everyone, yet so few people know about it. Women, men and children are affected when the mothers, sisters, wives and daughters of our society are in pain. We need to connect to the illness and put a face to the name, Endometriosis. We are all a face of Endometriosis and the change in perception starts with each one of us. @endometriosisafrica has launched an awareness campaign for Endometriosis month as #ManyFacesOfEndo to help people connect to the condition. Support our #ManyFacesOfEndo campaign for #EndoAwarenessMonth2015 by reposting this picture and nominating 10 people to do the same. Please follow @endometriosisafrica to see more faces and follow our campaign. #ManyFacesOfEndo
#EndometriosisIsReal
#EndTheStigma
#SpeakEndoTruth
#GoYellow4Endo
#MillenMageseFoundation
2h
  •   pure_muhaya . 2h
  •   abuy4real_ Woo 2h
  •   abuy4real_ Wooooow 2h
  •   samwelyona Dada na ww gombania ubunge @jidejaydee 2h
  •   mwingirafrancis God help us 2h
  •   usipojipanga_zaridiamond Yeaaah Finally ameweza! 2h
  •   moneypusher1 Hllw friends jus check m on whatsap with ma #:0658 654653,napenda kutumia nafasi hii kukukaribisha kwenye kampuni ya Rifaro africa nikiwa kama mwanachama ama mdhamini wako ili uweze kufaidika na fursa hii ukiwa kama ndugu yangu na hii si kwako tu bali ni fursa ninayoitoa kwa kila mtu ambaye ana tija na maendeleo don't ignore t plz t's seleous friend kwa maelezo zaidi nicheki ili niweze kukulocate kwenye ofisi zetu do thnx 4 yo kind! 49min

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Zawadi ya vya mkononi
Toka kwa Rasta
Jah Bless
14h

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Mkurya Mbishi 1d
  •   muba_de_abdul Tunaomuelewa ni wachache go on nikki 1d
  •   judykoja Luv u my wajina 1d
  •   moah78 Kama hauna Akili timamu huwezi kumuelewa Nikki mbishi hata kidogo, 1d
  •   chapayanoti KWama huna cha kucoment vungah! So unachongah tyu! asa atafute kiki kwa mm ako au!! nyie vp ili usikike unachotaka kusema lazma uweke attenSion araaa!! sema H.O.P TAMADUN $ UTENGWANI 1d
  •   moah78 Pamoja sana chapayanoti..!! 1d
  •   saidsalum616 Mbishi 1d
  •   jasminejimy Luv u my dada 24h
  •   msemakwelijr Drop da shit ma nikka@baba malcom 23h

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Hili sio Tangazo rasmi
Ila ni taarifa kwa ufupi
Ieleweke ya kwamba
Mtu na Dada ake
Tutakuwa pamoja
Tar 27 March 2015
Habari kamili
Zitakujia siku za usoni
@mogbarnrestaurant
1d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Uko vizuri
Uko real
Happy Birthday @djtass
4d
  •   hassanmaulidy22 H.b.dayy 3d
  •   uncle_mond Hbd 3d
  •   daq.wity Hbd 3d
  •   ms.glorious Je ww ni kijana,Dada au mama upo mtaani na hauna kazi ya kufanya au kibarua cha kukuingizia kipato??? Karibu OIRFLAME cosmetics products ili upate kujiajili mwenyewe kwa maelezo zaid wasiliana nasi kwa 0654065409 3d
  •   allyngowo60 Happy Birthday Ndugu 3d
  •   barakakaaya Happy b'day broo... 3d
  •   godsfaith23 Hbd to u 3d
  •   mnyangaz Yaan jidee mwanzoni enzi za rnb nilikuwa nakukubali sana afu baadae nikawa sipo tena kihivyoo na nyimbo zako! Yaan hii naipenda lakin nyingine si sana, yaan ndo hivyo! But seriously, nimeziona top 10 zako kuhusu maswali ya ur fans/followers si utani umenifanya niongeze thamani yako kama wafanyavyo standard & poor na kukuona jasiri kulikon mwanamuziki yoyote na hata sisi fans wako! Umefunguka personal issues na kutuliza kiu ya fans wako bila kujali ni lazima au hapana! Tukiongelea wanawake shujaa, u r my number one.. Umeugusa saaana Moyo wangu hdi nimekushangaa.. Thats a real LOVE to us and urself.. Wewe ni zaidi ya mfano wa kuigwa! Nimekupenda na kupenda uwazi na ukweli wako toka ndaaaaani kabisa ya Moyo wangu bila unafiki wowote! Keep it up @jidejaydee .. Endelea kuwa wewe the Unique one in ur own wayz.. U r so GREAT Makopa meeengi kwakoo 2d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee R.I.P 4d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Mafuvu na mambo yake @djmafuvu 4d
  •   youngpaulgz Mafuvu beibiiiii 4d
  •   carorine31 Mafuvu nakukubali uko vizur sikufanananishi na chochote 4d
  •   oscarhimxelf Fuvuuuuuuuuu !!!!! Huwa anagongaa maweeeee tuuuu!!! Namkubali sanaaaaaaaa 4d
  •   bthe007 Piga keleleeeee! Uwiiiiiiiiiiiiii! The turntable Master himself! Hahaaaa 4d
  •   johnmwalukisa39 vitaoza vyote litabaki fuvu 4d
  •   fwilliam675 Mbeya rini jamani fuvu 4d
  •   khamachemba Dj nayemkubal bongo...FNL MAFUVU SAMMISAGO Uwiiiiiiiiiiiii 3d
  •   esanduedson Fuvu beibeeeee 3d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Asanteni wote mliofika jana
Na kufanikisha
Hakika ilifana sana
Na ilikuwa ya kipekee
@mogbarnrestaurant
#JayDee&TheBand
Wote niliowaona na ambao sikuwaona, ninao wafahamu na nisio wafahamu
Asante Tusker lite
Asante Naziz @nazizihirji
Asante Jaffarai @jaffaraijaffarhymes
Asante Monica wa José Mara @monfinance
Asante Catherine Magige
Asante Dorothy Kipeja @dottykipeja
Asante Freddy Max
Asante Ambwene AY @aytanzania
Asante Grace Matata @gracematata
Asante One the Incredible
Asante Michael Maluwe
Asante Haki Ngowi @hakingowi
Asante Nikita @thi_nikita
Asante Ali OCS Didii Kinyoni
Asante Bilali Mashauzi
Asante Ali Saad
Asante Datty Mango
Asante DJ Tass @djtass
Asante Steve Wasira Jr
Asante Kingoningo the Master
Asante Jamii#
Asante wote mliofika
Karibuni tena
4d
  •   agent_of_oriflame Ondoa mabaka makovu madoa vipele chunusi kuwa soft na ngozi iliyo ungua na cream 4d
  •   jiger_issa Hata OCS alikuwepo pendeza sana...!!! 4d
  •   oscar_fussi Komando nowma xanaaaa 4d
  •   marrymruma Umejisahau mumeo mumeo acha kujiona wewe ndio wewe kaana mumeo ndio heshima ya mtoto wa kike hiyo 4d
  •   wamburajohanes So beauty lady indeed! 4d
  •   salama70ss Kumbe unalijua hilo kamchukue we merymruma upate heshima 4d
  •   haeingra Kha @salama70ss nashangaa watu ni wapana mno utazani kuna mtu aliwalazimisha kuoana hadi wawanyime uhuru wa kufanya yao? Siku ikifika wakirudiana hawata ambiwa so ya ngoswe wamuachie ngoswe. Mi naboreka na micomment mingine utazani mtu katumwa. 2d
  •   thi_nikita @salama70ss treat urself with ur favourite drink,will pay...maana... 1d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Happy birthday Theresia
Nakupenda pia
Na nitakufuata Sumbawanga

🚘🚘🚘🚘🚘🚘🚘🚘🚘🚘🚘

@teddykaegele
5d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Happy birthday Raheli
I love you mangi

Chagua nikupe moyo au nyimbo?
Maana zawadi nyingine sina
@tempestitously
6d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Usiku wa leo
Lady JayDee & The Band
Featuring Nazizi
U don't wanna miss this
6d
  •   miss_admin @marthamrutu @juddyliciouss hii ndo code ya leo mujini sister dread nae yupo twin wake asha uyu @ashasultan 6d
  •   ashasultan Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha si yakukosa @miss_admin 6d
  •   mariah_terez Wow...team ya nguvu hio 5d
  •   abeidngailo baada ya kutoka bonden ela zmepungua eeeee 5d
  •   rithakd Kindly follow @quality_products_fl 5d
  •   newhome_decor Unataka kutoka kimaisha njoo ujifunze biashara pale eaters point pembeni ya best bite jumamosi hii saa 9 mchana kuna get together party dress code ni blue/red, kiingilio bure 5d
  •   thi_nikita Aah!aliyekosa hii show namsikitikia. It was the greatest yaaani very good singers,vgood song selection,dada yetu sasa na bby brother hawakukamatika....baaasi burudani 5d
  •   lmasteria Nnaimani na ww Jay Dee 4d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Kupokewa airport na maua
#Mokonyo 😙😙😙😙😙
6d

» LOG IN to write comment.

jidejaydee Mwisho wa kukaa kwa watu
Ni muda wa kurudi nyumbani
Tuonane kesho
Kwenye Miziki
6d
  •   shanychipaka Safari njema 6d
  •   job_professional Nenda na wakat,,pata style za weaving za ukweli zenye swagz za kijanja km unavutiwa na @Zari utapata style zake,, km unavutiwa na @lulu utapata swagz zake vilevile km unavutiwa ns beautful Onyinye wema sepetu pia utapata au km nick minaji ucjari utapata nk nifollow Job_professional..umuone pia miss bizness anavofanya yake .......epuka kwenda kwenye masalon ukashonewe mastyle ya ajabuajabu ufike home yako uchekwe.....habari ya sasa ni Job_professional 6d
  •   amanichiso hkn kexho dd 6d
  •   esanduedson Safari njema 6d
  •   kims_junior Can we make a business deal? what supp me in ma number 0719 - 121210 6d
  •   fedo_78 Gud 6d
  •   its_the_voice_fairy I wanna be like u someday @jidejaydee 5d
  •   husenipacha kalb home 2d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
  •   teddie_trendy_store Ok my dada 1w
  •   bitulod Wapendwa una mtoto mdogo, na unataka kujifunza afya ya mtoto na kujifunza mapishi yao napia kama ukipika chapati au maandazi au keki zinatoka vibaya, karibu sana @misosimitamu utafurahi 1w
  •   ruthgath queen elizabeth na queen hellen lotion original kabisa kwa elfu 30 rejareja na 25 jumla kuanzia kopo 5. Pia tuna wallet za kike,mikufu na pafyum za ukwel zenye manukato tulivu hata ukifua nguo. 0657 312125, 0653 318565 1w
  •   abuu.ramadhan.90 comando 1w
  •   azania_group Follow this page to know more about azania wheat flour and its other products...Tell your friends and tag them too... 1w
  •   ramaboy533 Upo juu dada yanguuuuuuu 7d

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo
jidejaydee Naenda kukununua wewe Muziki
Mchana huu huu
Tena kwa thamani ya Rand
Hope you won't let me down
#KaziZaMiziki
#MapenziYangu
#MaishaYangu

Ole wako usi hit
Ole wako usi hit
Narudia tena
Ole wako usi hit
1w

» LOG IN to write comment.

Normal Judith Wambura Mbibo

» LOG IN to write comment.